ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ

ಉಪಸಮಿತಿಗಳು

ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿ ( ಅಧಿಕಾರಿ ವರ್ಗ ) - ( ನಿಬಂಧನೆ - 13 )
Sl.No
Name
Designation
1
ಶ್ರೀ ಬೈರಪ್ಪ ಈಶ್ವರಪ್ಪ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
2
ಶ್ರೀ ಎಂ. ಪಿ. ಲಕ್ಷ್ಮೀಕಾಂತ್
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು (ಜನರಲ್)
3
ಶ್ರೀ ಹೆಚ್. ಎಸ್. ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ
ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
4
ಶ್ರೀ ಸಿ. ವಿನೋದ್ ಕುಮಾರ್
ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ
5
ಶ್ರೀ ಜಿ. ಎನ್. ನಂಜಪ್ಪಶೆಟ್ಟಿ
ಆಂತರಿಕ ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧಕರು
6
ಶ್ರೀ ಟಿ. ಹೆಚ್. ಶಿವಾನಂದ್. ತುಮಕೂರು
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು ( ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಭಾಗ)
7
ಶ್ರೀ ಕೆ. ಎಸ್. ಮಂಜುನಾಥಶೆಟ್ಟಿ. ಮೈಸೂರು
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು ( ಮೈಸೂರು ವಿಭಾಗ)
8
ಶ್ರೀ ಕು.ನಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಕುರುಗೋಡು. ಬಳ್ಳಾರಿ
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು ( ಗುಲರ್ಗಾ ವಿಭಾಗ)
9
ಶ್ರೀ ಅಶೋಕ ಟಿ. ಶ್ಯಾದಿ, ಇಳಕಲ್, ಬಾಗಲಕೋಟೆ
ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು ( ಬೆಳಗಾಂ ವಿಭಾಗ)
ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು - ( ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು - ನಿಬಂಧನೆ (25 ))
1
ಶ್ರೀ ಬಿ. ಎನ್. ಜಯಕುಮಾರ್ (ಹೊಳೇನರಸೀಪುರ - ಮೈಸೂರು ವಿಭಾಗ)
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
2
ಶ್ರೀ ಸಿ. ಪಿ. ಕುಮಾರ್ (ಬೆಂಗಳೂರು - ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಭಾಗ )
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
3
ಶ್ರೀ ಜಡಿ ನೀಲಕಂಠಪ್ಪ ಪರಪ್ಪ (ತೇರದಾಳ - ಬೆಳಗಾಂ ವಿಭಾಗ)
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
4
ಶ್ರೀ ಆನಂದ ಉಮಾಪತಿ (ಬಳ್ಳಾರಿ - ಗುಲರ್ಗಾ ವಿಭಾಗ)
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
5
ಶ್ರೀ ಸಿ. ಎಂ. ಗೋಪಲ್ (ಬೆಂಗಳೂರು - ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಭಾಗ)
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
6
ಶ್ರೀ ಕೆ. ಎಸ್. ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ (ಕೊಣನೂರು - ಮೈಸೂರು ವಿಭಾಗ)
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
7
ಶ್ರೀ ಶಾದಿ ಜಗದೀಶ್ (ಬಳ್ಳಾರಿ - ಗುಲರ್ಗಾ ವಿಭಾಗ)
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
8
ಶ್ರೀ ಪ್ರಭುದೇವ್ ವಿ, ಹಿಪ್ಪರಗಿ (ಹುಬ್ಬಳಿ - ಬೆಳಗಾಂ ವಿಭಾಗ)
ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ


ಚುನಾಯಿತ ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಎಚ್. ಬ್ಯೆರಶೆಟ್ಟಿ (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀಮತಿ ಚಂದ್ರಮ್ಮ ಬಿ. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ. ಎನ್. ರಾಜಮಣಿ (ಬೆಂ.) , ಶ್ರೀಮತಿ ಉಮಾದೇವಿ ನಾಗರಾಜ್ ಆರ್ (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಎಚ್. ಎನ್. (ಬೆಂ.). ಶ್ರೀ ಜಗದೀಶ್ ಬಿ. ಎಚ್. (ಬೆಂ.). ಶ್ರೀ ಕೇಶವಶೆಟ್ಟಿ ( ಬೆಂ.). ಶ್ರೀ ಕುಮಾರ್ ಸಿ.ಪಿ. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್ ಆರ್. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ಮೋಹನ್ ಕೆ.ವಿ. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜು ಬಿ.ಜಿ. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ನರಸಿದೇವರು (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ನರಸಿಂಹಶೆಟ್ಟಿ ಎಚ್. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್ ಕೆ.ಎನ್.(ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಬಿ.ಜೆ. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಬಾಬು ಸಿ. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ವೀರೇಂದ್ರ ಡಿ.ಸಿ. (ಬೆಂ.), ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣಶೆಟ್ಟಿ( ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ.),

ನಾಮಕರಣ ಸದಸ್ಯರು(ನಿಬಂಧನೆ 25(3))

ಶ್ರೀ ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಕೆ.ವಿ. (ಮಂಡ್ಯ), ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ್ ಜೇಗರ್ ಕಲ್ (ರಾಯಚೂರು), ಶ್ರೀ ಬೆನಕಲ್ಲಪ್ಪ ಬುಗಡೆ(ದಾವಣಗೆರೆ) , ಶ್ರೀ ಹರೀಶ್ ಎಚ್. ಕೆ. (ಮಂಡ್ಯ), ಶ್ರೀ ಇಂದು ಕುಮಾರ್ ಸಿ.ಎಚ್. (ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು). ಶ್ರೀ ಕಮಾಲಕರ್ ಬಿ.(ಶಿವಮೊಗ್ಗ). ಶ್ರೀ ಲೋಕೇಶ್ ಎಚ್.ಆರ್ ( ಮಂಡ್ಯ). ಶ್ರೀ ಮುರುಳೀಧರ್ ಬಿ.ಎನ್. (ಹಾಸನ್ ), ಶ್ರೀ ರಘುನಾಥ್ ನಾಗಪ್ಪ ತುಕ್ಕಾ (ಗದಗ್), ಶ್ರೀ ರಂಗಸ್ವಾಮಿ ಬಿ.ಎಸ್. (ಮಂಡ್ಯ), ಶ್ರೀ ವೀರಣ್ಣ ಗುರುಲಿಂಗಪ್ಪ ತೊರವಿ (ಬಿಜಾಪುರ), ಶ್ರೀ ಯಶವಂತ್ ಕುಮಾರ್ ಎ.ಎನ್. (ಬೆಂ.ಗ್ರಾ.), ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎನ್.ಮುರುಳೀಧರ್ (ಮಂಡ್ಯ), ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎ.ಜೀವನ್ (ಕೊಡಗು), ಶ್ರೀ ಈಶ್ವರಪ್ಪ ವಿ. ಮಾಳೇಕೊಪ್ಪ (ಬಾಗಲಕೋಟೆ), ಶ್ರೀ ಪಿ.ನರಸಿಂಹ ಶೆಟ್ಟಿ(ರಾಜು) (ಮಂಡ್ಯ), ಡಾ|| ಪಿ.ಬಿ.ಕೆ.ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ರಾವ್ (ಆಂಧ್ರ), ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ್ ನಲತ್ಪಾಡ್ (ಬಳ್ಳಾರಿ), ಶ್ರೀ ಎಚ್.ಎಸ್.ವಿಜಯಕುಮಾರ್ (ಕೊಡಗು), ಶ್ರೀ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಕೆ. ಬಂಡ (ಸೋಲಾಪುರ್ - ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ), ಶ್ರೀಮತಿ ದೇವಿಕ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ (ಬೆಂ),

ಉಪಸಮಿತಿಗಳು

ಸಂಘಟನಾ ಸಮಿತಿ
Sl.No
Name
Designation
1
ಶ್ರೀ ಆರ್ ಮಂಜುನಾಥ್
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಂ.ಗೋಪಾಲ್
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ಶ್ಯಾದಿ ಜಗದೀಶ್
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಪ್ರಭುದೇವ್ ಹಿಪ್ಪರಗಿ
ಸದಸ್ಯರು
6
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಪಿ. ಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
7
ಶ್ರೀಮತಿ ಉಮಾದೇವಿ ನಾಗರಾಜು
ಸದಸ್ಯರು
ಖರೀದಿ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಬಾಬು ಸಿ.
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಎಚ್. ಭೈರಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಜಿ. ನಾಗರಾಜು
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ಜಗದೀಶ್ ಬಿ.ಎಚ್
ಸದಸ್ಯರು
ನಿಧಿ ಸಂಗ್ರಹಣಾ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀ ಕೆ. ಎಸ್ . ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಕೆ. ವಿ. ಮೋಹನ್
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಎಚ್. ನರಸಿಂಹಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎನ್. ನಂಜಪ್ಪಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಟಿ. ಎಚ್. ಶಿವಾನಂದ್
ಸದಸ್ಯರು
6
ಶ್ರೀ ಸಿ,ಪಿ. ಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
7
ಶ್ರೀ ಎಚ್. ಎನ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಸದಸ್ಯರು
8
ಶ್ರೀ ಬಿ. ಜೆ. ರವೀಂದ್ರ
ಸದಸ್ಯರು
9
ಶ್ರೀ ವಿನೋದ್ ಕುಮಾರ್ ಸಿ.
ಸದಸ್ಯರು
10
ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ್ ನಲತ್ಪಾಡ್
ಸದಸ್ಯರು
11
ಶ್ರೀ ಡಿ.ಸಿ. ವೀರೇಂದ್ರ
ಸದಸ್ಯರು
12
ಶ್ರೀ ಆರ್. ಮಂಜುನಾಥ್
ಸದಸ್ಯರು
13
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಚ್. ಇಂದುಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
14
ಶ್ರೀ ಎಚ್. ಭೈರಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
ಜ್ಙಾನ ದಾಸೋಹ ನಿಧಿ, ಪ್ರತಿಭಾ ಪುರಷ್ಕಾರ ಮತ್ತು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ಧನ ಸಮಿತಿ
Sl.No
Name
Designation
1
ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀಕಾಂತ್
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ನರಸಿಂಹಶೆಟ್ಟಿ ಎಚ್
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ನಂಜಪ್ಪಶೆಟ್ಟಿ ಜಿ. ಎನ್
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಎಚ್. ಎನ್
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಅಶೋಕ ಟಿ. ಶ್ಯಾದಿ
ಸದಸ್ಯರು
6
ಶ್ರೀ ಕುನಾ ರಾಘವೇಂದ್ರ
ಸದಸ್ಯರು
7
ಶ್ರೀ ಶಿವಾನಂದ್ ಟಿ. ಎಚ್
ಸದಸ್ಯರು
8
ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೆ. ಎಸ್
ಸದಸ್ಯರು
9
ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ್ ನಲತ್ಪಾಡ್
ಸದಸ್ಯರು
10
ಶ್ರೀ ಇಂದು ಕುಮಾರ್ ಸಿ. ಎಚ್
ಸದಸ್ಯರು
11
ಶ್ರೀ ಕುಮಾರ್ ಸಿ.ಪಿ
ಸದಸ್ಯರು
12
ಶ್ರೀ ವಿನೋದ್ ಕುಮಾರ್. ಸಿ
ಸದಸ್ಯರು
13
ಶ್ರೀ ನರಸಿದೇವರು
ಸದಸ್ಯರು
14
ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್. ಆರ್
ಸದಸ್ಯರು
15
ಶ್ರೀ ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ ಕೆ. ಎಸ್
ಸದಸ್ಯರು
ಕಲ್ಯಾಣ ಮಂಟಪ ನಿರ್ವಾಹಣಾ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಪಿ.ಕುಮಾರ್
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಜೆ.ರವೀಂದ್ರ
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಜಿ. ನಾಗರಾಜು
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀಮತಿ ಸಿ. ಎನ್ ರಾಜಮಣಿ
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಸಿ. ಎಂ. ಗೋಪಲ್
ಸದಸ್ಯರು
ವಿದ್ಯಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣಶೆಟ್ಟಿ
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಸಿ. ಎಚ್. ಇಂದುಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಕು.ನಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ಕೆ. ಎಸ್. ಮಂಜುನಾಥಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ
ಸದಸ್ಯರು
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ನಿಲಯ ನಿರ್ವಾಹಣೆ ಮತ್ತು ಉಚಿತ ಭೋಜನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀ ಕೆ.ವಿ.ಮೋಹನ್
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎನ್.ನಂಜಪ್ಪಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಎಚ್. ನರಸಿಂಹಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಂ. ಗೋಪಾಲ್
ಸದಸ್ಯರು
6
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಚ್. ಇಂದುಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
7
ಶ್ರೀ ಎಚ್.ಎನ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಸದಸ್ಯರು
8
ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಬಿ.ಜೆ
ಸದಸ್ಯರು
ಕಟ್ಟಡ ನಿರ್ವಾಹಣೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀ ಎಚ್.ಎನ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಕೆ.ವಿ. ಮೋಹನ್
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಎಚ್ ನರಸಿಂಹಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ಸಿ. ಎಚ್.ಇಂದುಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಪಿ.ಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
6
ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎನ್. ನಂಜಪ್ಪಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
7
ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಮಂಜುನಾಥಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
8
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಜಿ. ನಾಗರಾಜು
ಸದಸ್ಯರು
9
ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ
ಸದಸ್ಯರು
10
ಶ್ರೀ ಎ. ಎನ್. ಯಶವಂತ್ ಕುಮಾರ್
ಸದಸ್ಯರು
ಬೈಲ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀ ಎಚ್. ನರಸಿಂಹಶೆಟ್ಟಿ
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ಬಿ. ಈಶ್ವರಪ್ಪ
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಎಂ.ಪಿ. ಲಕ್ಷ್ಮೀಕಾಂತ್
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ಹೆಚ್. ಎಸ್. ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ
ಸದಸ್ಯರು
ಜಮೀನು ನಿರ್ವಾಹಣಾ ಶಾಶ್ವತ ಸಮಿತಿ (ಡಾಣನಹಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ರಾಮೇನಹಳ್ಳಿ ಜಮೀನುಗಳು)
1
ಶ್ರೀ ಮುರುಳೀಧರ್ ಎಚ್. ಎನ್. (ಊಗಿನಹಳ್ಳಿ)
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣಶೆಟ್ಟಿ
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀ ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ಕೆ.ವಿ
ಸದಸ್ಯರು
4
ಶ್ರೀ ರಂಗಸ್ವಾಮಿ ನಿವೃತ್ತ ಎ.ಎಸ್.ಐ
ಸದಸ್ಯರು
5
ಶ್ರೀ ಲೋಕೇಶ್ ಎಚ್.ಆರ್
ಸದಸ್ಯರು
6
ಶ್ರೀ ಹರೀಶ್ ಎಚ್ ಕೆ
ಸದಸ್ಯರು
ಮಹಿಳಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ
1
ಶ್ರೀಮತಿ ಚಂದ್ರಮ್ಮ ಬಿ
ಛೇ್ರ್ಮನ್
2
ಶ್ರೀಮತಿ ರಾಜಮಣಿ ಸಿ. ಎನ್
ಸದಸ್ಯರು
3
ಶ್ರೀಮತಿ ಉಮಾದೇವಿ ನಾಗರಾಜು
ಸದಸ್ಯರು